Quân Đoàn Chiến Hắc Long

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chiến - Hắc Long

2 posters

Công Thành Chiến

HongLeMong
    Bố Đời Đại Tướng Quân
    Bố Đời Đại Tướng Quân

Công Thành Chiến Empty Công Thành Chiến

Bài gửi  HongLeMong Wed Jun 06, 2012 3:10 am

em xin góp chút ý kiến của mình vào việc đi Công Thành , hôm bửa QD ta đi công Hạ Phì và thủ Nhử Nam , em thấy các Đội Trưởng và Thành Viên trong đội liên lạc và bàn chiến thuật nhau còn lubu quá , nhất là phần điểm danh và phân công của lảnh đạo , như thế gặp nhửng trường họp gấp và phe dịch chơi xấu ( tạo nick Spam kênh mật và kênh đoàn ) thì rất khó khăn.
    Em thấy tốt nhất các Đội Trưởng và Thành Viên của mình add njck YH của nhau , mỗi lần Công hay Thủ Thành thì mổi Đội nên tạo 1 room chat riêng cho nhau và lảnh đạo phân công chỉ cần chat riêng với Đội Trưởng là dc, như thế sẽ dể liên lạc vừa nhanh , tiện lợi lại an toàn.
    Lảnh đạo cứ việc phân nhiệm vụ cho Đội Trưởng , Đội trưởng nói rỏ riêng với thành viên của mình trong room , từng bộ phận rỏ ràng thì mọi việc dể tiền hành hơn. Như vậy những lúc nguy cấp như còn 1' hay 30s củng ko sợ loạn.
    chỉ là ý kiến thui nha , mấy anh chém nhẹ tay , ko áp dụng củng dừng chửi em quá nhé.... cheers
    Trần Đăng
    Bố Đời Đại Tướng Quân
    Bố Đời Đại Tướng Quân

Công Thành Chiến Empty Re: Công Thành Chiến

Bài gửi  Trần Đăng Wed Jun 06, 2012 6:11 am

Vote vì cùng chung ý kiến với bạn

Hôm nay: Fri Apr 19, 2024 9:32 am